A A A

Valmynd

Starfsfólk sameinađs leik-, grunn- og tónskóla á Hólmavík 2023-2024

Við sameinaðan leik-, grunn- og tónskóla á Hólmavík starfar samhentur hópur fólks með fjölbreytta reynslu og menntun.


Starfsfólk:

Leikskóli

Barbara Ósk Guðbjartsdóttir, þroskaþjálfi - barbara@strandabyggd.is
Berglind Maríusdóttir, leiðbeinandi 
Guðmundur Björn Sigurðsson, leiðbeinandi
Henrike Stuehff, leiðbeinandi - henrike@strandabyggd.is

Hicham Mansri, ræstitæknir 
Ingibjörg Alma Benjamínsdóttir, deildarstjóri - alma@strandabyggd.is
Kristbjörg Helga Ingvarsdóttir, leiðbeinandi - helgai@strandabyggd.is
Lína Þóra Friðbertsdóttir, leiðbeinandi
Raimonda Serekaité, matráður - raimonda@strandabyggd.is
Röfn Friðriksdóttir, leiðbeinandi - rofn@strandabyggd.is

Tónskóli
Bragi Þór Valsson, deildarstjóri tónskóla - bragi@strandabyggd.is

Christina Van Deventer, tónlistarkennari - christina@strandabyggd.is


Grunnskóli
Halldóra Halldórsdóttir, stuðningsfulltrúi - halldora@strandabyggd.is
Hlíf Hrólfsdóttir, þroskaþjálfi -  hlif@strandabyggd.is

Hrafnhildur Guðbjörnsdóttir, skólastjóri - skolastjori@strandabyggd.is
Hrafnhildur Þorsteinsdóttir, deildarstjóri sérkennslu- hrafnhildur@strandabyggd.is
Jamie Lai Boon Lee, skólaliði - jamie@strandabyggd.is
Jóhanna Guðbjörg Rósmundsdóttir, kennari -johannag@strandabyggd.is
Kolbrún Þorsteinsdóttir, kennari - kolbrun@strandabyggd.is
Linda Jónsdóttir, stuðningsfulltrúi - linda@strandabyggd.is
Lára Jónsdóttir, kennari - lara@strandabyggd.is
Magnea Dröfn Hlynsdóttir, kennari - magnea@strandabyggd.is
Sigrún María Kolbeinsdóttir, skólaliði - runamaeja@strandabyggd.is
Svanur Kristjánsson, bókavörður/skólabílstjóri -  svanur@strandabyggd.is 
Vala Friðriksdóttir, kennari - vala@strandabyggd.is


Uppfært júní 2023. Næsta uppfærsla september 2023

 



Bekkjavefir

Atburđadagatal

« Júní 2023 »
S M Ţ M F F L
        1 2 3
4 5 6 7 8 9 10
11 12 13 14 15 16 17
18 19 20 21 22 23 24
25 26 27 28 29 30  

Nćstu atburđir