A A A

Valmynd

Starfsmenn grunn- og tónskólans á Hólmavík 2018-2019

Skólastjóri Grunnskólans á Hólmavík er Hrafnhildur Guðbjörnsdóttir.  Hún er jafnframt skólastjóri tónlistarskólans. Staðgengill skólastjóra er Kolbrún Þorsteinsdóttir grunnskólakennari.

Við Grunn- og tónskólann á Hólmavík og í tómstundum starfar samhentur hópur fólks með fjölbreytta reynslu og menntun.

Starfsmenn:
Agnes Jónsdóttir, leiðbeinandi/stuðningsfulltrúi - agnes@strandabyggd.is
Ágúst Þormar Jónsson, stuðningsfulltrúi - agust@strandabyggd.is
Ásta Þórisdóttir, grunnskólakennari - asta@strandabyggd.is
Barbara Ósk Guðbjartsdóttir - þroskaþjálfi - barbara@strandabyggd.is
Egill Victorsson - stuðningsfulltrúi - egill@strandabyggd.is
Elísa Mjöll Sigurðardóttir - stuðningsfulltrúi - elisa@strandabyggd.is
Esther Ösp Valdimarsdóttir, grunnskólakennari - esther@strandabyggd.is
Guðbjörg H. Leaman, grunnskólakennari - didda@strandabyggd.is
Gunnar Bragi Magnússon - frístundaleiðbeinandi - 
Halldóra Halldórsdóttir, stuðningsfulltrúi - halldora@strandabyggd.is

Helga Berglind Gunnarsdóttir, stuðningsfulltrúi - helgagunn@strandabyggd.is
Hlíf Hrólfsdóttir, þroskaþjálfi -  hlif@strandabyggd.is
Hrafnhildur Guðbjörnsdóttir, skólastjóri - skolastjori@strandabyggd.is
Inga Þórey Jóhannsdóttir, listgreinakennari - ingathorey@strandabyggd.is
Ingibjörg Elísa Fossdal, skólaliði/ritari - ingafoss@strandabyggd.is
Íris Ósk Ingadóttir, tómstundafulltrúi - tomstundafulltrui
Jóhanna Guðbjörg Rósmundsdóttir, stuðningsfulltrúi -  johannag@strandabyggd.is
Kolbrún Þorsteinsdóttir, grunnskólakennari - kolbrun@strandabyggd.is
Lára Jónsdóttir, leiðbeinandi/umsjónarkennari - lara@strandabyggd.is
Ragnar Jóhannsson, stuðningsfulltrúi - ragnar@strandabyggd.is
Sigríður Drífa Þórólfsdóttir, leiðbeinandi - siggadrifa@strandabyggd.is
Sigrún María Kolbeinsdóttir, skólaliði/ritari - runamaeja@strandabyggd.is
Svanur Kristjánsson, bókavörður/skólabílstjóri -  bokasafn@strandabyggd.is
Vera Ósk Steinsen, tónlistarkennari - vera@strandabyggd.is
Unnsteinn Árnason, skólabílstjóri - unnsteinn@strandabyggd.is

Starfsmenn í leyfi:
Hrafnhildur Þorsteinsdóttir
Kristbjörg Helga Ingvarsdóttir
Vala Friðriksdóttir

Bekkjavefir

Atburđadagatal

« Desember 2018 »
S M Ţ M F F L
            1
2 3 4 5 6 7 8
9 10 11 12 13 14 15
16 17 18 19 20 21 22
23 24 25 26 27 28 29
30 31          

Nćstu atburđir