A A A

Valmynd

Starfsmenn grunn- og tónskólans á Hólmavík 2019-2020

Skólastjóri Grunnskólans á Hólmavík er Hrafnhildur Guðbjörnsdóttir.  Hún er jafnframt skólastjóri tónlistarskólans. Staðgengill skólastjóra er Hrafnhildur Þorsteinsdóttir umsjónarmaður sérkennslu

Við Grunn- og tónskólann á Hólmavík og í tómstundum starfar samhentur hópur fólks með fjölbreytta reynslu og menntun.

Starfsmenn:
Aldís Elín Alfreðsdóttir, leiðbeinandi/umsjón -aldis@strandabyggd.is
Ásdís Birna Árnadóttir, leiðbeinandi - asdis@strandabyggd.is
Ásta Þórisdóttir, grunnskólakennari - asta@strandabyggd.is
Barbara Ósk Guðbjartsdóttir - þroskaþjálfi - barbara@strandabyggd.is
Bragi Þór Valsson, tónlistarkennari - bragi@strandabyggd.is
Esther Ösp Valdimarsdóttir, grunnskólakennari - esther@strandabyggd.is
Guðbjörg H. Leaman, grunnskólakennari - didda@strandabyggd.is
Guðmundur Kr. Guðmundsson, stuðningsfulltrúi - gudmundur@strandabyggd.is
Halldóra Halldórsdóttir, stuðningsfulltrúi - halldora@strandabyggd.is

Henrike Stuehff, leiðbeinandi - henrike@strandabyggd.is 
Hlíf Hrólfsdóttir, þroskaþjálfi -  hlif@strandabyggd.is
Hrafnhildur Guðbjörnsdóttir, skólastjóri - skolastjori@strandabyggd.is
Hrafnhildur Þorsteinsdóttir, umsjónarmaður sérkennslu- hrafnhildur@strandabyggd.is
Ingibjörg Elísa Fossdal, skólaliði/ritari - ingafoss@strandabyggd.is
Kolbrún Þorsteinsdóttir, grunnskólakennari - kolbrun@strandabyggd.is
Kristbjörg Helga Ingvarsdóttir, stuðningsfulltrúi - helgai@strandabyggd.is
Lára Jónsdóttir, leiðbeinandi/umsjón - lara@strandabyggd.is
Sigrún María Kolbeinsdóttir, skólaliði/ritari - runamaeja@strandabyggd.is
Svanur Kristjánsson, bókavörður/skólabílstjóri -  svanur@strandabyggd.is
Vera Ósk Steinsen, tónlistarkennari - vera@strandabyggd.is
Unnsteinn Árnason, skólabílstjóri - unnsteinn@strandabyggd.is

Starfsmenn í leyfi:


Bekkjavefir

Atburđadagatal

« Desember 2019 »
S M Ţ M F F L
1 2 3 4 5 6 7
8 9 10 11 12 13 14
15 16 17 18 19 20 21
22 23 24 25 26 27 28
29 30 31        

Nćstu atburđir