A A A

Valmynd

Starfsfólk sameinađs leik-, grunn- og tónskóla á Hólmavík 2020-2021

Við sameinaðan leik-, grunn- og tónskóla á Hólmavík starfar samhentur hópur fólks með fjölbreytta reynslu og menntun.


Starfsfólk:
Ásta Þórisdóttir, grunnskólakennari - asta@strandabyggd.is
Barbara Ósk Guðbjartsdóttir, þroskaþjálfi - barbara@strandabyggd.is
Berglind Maríusdóttir, leiðbeinandi leikskóla
Bragi Þór Valsson, aðstoðartónskólastjóri - bragi@strandabyggd.is
Christina Van Devanter, stuðningsfulltrúi/frístundaleiðbeinandi - christina@strandabyggd.is
Esther Ösp Valdimarsdóttir, grunnskólakennari - esther@strandabyggd.is
Guðmundur Björn Sigurðsson, leiðbeinandi leikskóla
Gunnar Bragi Magnússon, leiðbeinandi leikskóla
Halldóra Halldórsdóttir, stuðningsfulltrúi - halldora@strandabyggd.is
Harpa Óskarsdóttir, leiðbeinandi leikskóla
Henrike Stuehff, leiðbeinandi leikskóla
Hicham Mansri, ræstitæknir leikskóla
Hlíf Hrólfsdóttir, þroskaþjálfi -  hlif@strandabyggd.is

Hrafnhildur Guðbjörnsdóttir, skólastjóri - skolastjori@strandabyggd.is
Hrafnhildur Þorsteinsdóttir, umsjónarmaður sérkennslu/staðgengill skólastjóra- hrafnhildur@strandabyggd.is
Ingibjörg Alma Benjamínsdóttir, aðstoðarleikskólastjóri - alma@strandabyggd.is
Ingibjörg Elísa Fossdal, skólaliði/ritari - ingafoss@strandabyggd.is
Jensína Guðrún Pálsdóttir, leiðbeinandi leikskóla
Júlíana Steinunn Sverrisdóttir, leiðbeinandi leikskóla
Kolbrún Þorsteinsdóttir, grunnskólakennari - kolbrun@strandabyggd.is
Kristbjörg Helga Ingvarsdóttir, leiðbeinandi leikskóla - helgai@strandabyggd.is
Linda Jónsdóttir, stuðningsfulltrúi
Lára Jónsdóttir, leiðbeinandi/umsjón - lara@strandabyggd.is
Lína Þóra Friðbertsdóttir, leiðbeinandi leikskóla
Magnea Dröfn Hlynsdóttir, grunnskólakennari
Raimonda Serekaité, matráður leikskóla
Röfn Friðriksdóttir, leiðbeinandi leikskóla
Sigrún María Kolbeinsdóttir, skólaliði/ritari - runamaeja@strandabyggd.is
Svanur Kristjánsson, bókavörður/skólabílstjóri -  svanur@strandabyggd.is 
Vala Friðriksdóttir grunnskólakennari
Vera Ósk Steinsen, tónlistarkennari - vera@strandabyggd.is

Í vinnslu, júlí 2021

Bekkjavefir

Atburđadagatal

« September 2021 »
S M Ţ M F F L
      1 2 3 4
5 6 7 8 9 10 11
12 13 14 15 16 17 18
19 20 21 22 23 24 25
26 27 28 29 30    

Nćstu atburđir