A A A

Valmynd

Starfsmenn grunn- og tónskólans á Hólmavík 2017-2018

Skólastjóri Grunnskólans á Hólmavík er Hrafnhildur Guðbjörnsdóttir.  Hún er jafnframt skólastjóri tónlistarskólans. Staðgengill skólastjóra er Hrafnhildur Þorsteinsdóttir umsjónarmaður sérkennslu.

Við Grunn- og tónskólann á Hólmavík starfar samhentur hópur fólks með fjölbreytta reynslu og menntun.


Starfsmenn:
Esther Ösp Valdimarsdóttir, grunnskólakennari - esther@strandabyggd.is
Guðbjörg H. Leaman, grunnskólakennari - didda@strandabyggd.is
Halldóra Halldórsdóttir, stuðningsfulltrúi - halldora@strandabyggd.is

Helga Berglind Gunnarsdóttir, stuðningsfulltrúi - helgagunn@strandabyggd.is
Hlíf Hrólfsdóttir, þroskaþjálfi -  hlif@strandabyggd.is
Hrafnhildur Guðbjörnsdóttir, skólastjóri - skolastjori@strandabyggd.is
Hrafnhildur Þorsteinsdóttir, sérkennari - hrafnhildur@strandabyggd.is
Ingibjörg Emilsdóttir, grunnskólakennari - ingaemils@strandabyggd.is
Ingibjörg Elísa Fossdal, skólaliði/ritari - ingafoss@strandabyggd.is
Jóhanna Guðbjörg Rósmundsdóttir, stuðningsfulltrúi -  johannag@strandabyggd.is
Kolbrún Þorsteinsdóttir, grunnskólakennari - kolbrun@strandabyggd.is
Kristbjörg Helga Ingvarsdóttir, stuðningsfulltrúi - helgai@strandabyggd.is
Sigríður Drífa Þórólfsdóttir, leiðbeinandi - siggadrifa@strandabyggd.is
Sigrún María Kolbeinsdóttir, skólaliði/ritari - runamaeja@strandabyggd.is
Svanur Kristjánsson, bókavörður -  bokasafn@strandabyggd.is
Vera Ósk Steinsen, tónlistarkennari - vera@strandabyggd.is
Vala Friðriksdóttir, grunnskólakennari - vala@strandabyggd.is
Unnsteinn Árnason, skólabílstjóri - unnsteinn@strandabyggd.is

Starfsmenn í leyfi:
Ásta Þórisdóttir, listgreinakennari - asta@strandabyggd.is 
Jóhanna Hreinsdóttir, iðjuþjálfi - johannahreins@strandabyggd.is
Kristjana Eysteinsdóttir, grunnskólakennari - kristjana@strandabyggd.is

Bekkjavefir

Atburđadagatal

« Desember 2017 »
S M Ţ M F F L
          1 2
3 4 5 6 7 8 9
10 11 12 13 14 15 16
17 18 19 20 21 22 23
24 25 26 27 28 29 30
31            

Nćstu atburđir