A A A

Valmynd

Starfsmenn grunn- og tónskólans á Hólmavík 2019-2020

Skólastjóri Grunnskólans á Hólmavík er Hrafnhildur Guðbjörnsdóttir.  Hún er jafnframt skólastjóri tónlistarskólans. Staðgengill skólastjóra er Hrafnhildur Þorsteinsdóttir umsjónarmaður sérkennslu

Við Grunn- og tónskólann á Hólmavík og í tómstundum starfar samhentur hópur fólks með fjölbreytta reynslu og menntun.

Starfsmenn:
Aldís Elín Alfreðsdóttir
Ásdís Birna Árnadóttir
Ásta Þórisdóttir - asta@strandabyggd.is
Barbara Ósk Guðbjartsdóttir - þroskaþjálfi - barbara@strandabyggd.is
Bragi Þór Valsson, tónlistarkennari
Esther Ösp Valdimarsdóttir, grunnskólakennari - esther@strandabyggd.is
Guðbjörg H. Leaman, grunnskólakennari - didda@strandabyggd.is
Guðmundur Kr. Guðmundsson
Halldóra Halldórsdóttir - halldora@strandabyggd.is

Henrike Stuehff - 
Hlíf Hrólfsdóttir, þroskaþjálfi -  hlif@strandabyggd.is
Hrafnhildur Guðbjörnsdóttir, skólastjóri - skolastjori@strandabyggd.is
Hrafnhildur Þorsteinsdóttir - hrafnhildur@strandabyggd.is
Ingibjörg Elísa Fossdal, skólaliði/ritari - ingafoss@strandabyggd.is
Kolbrún Þorsteinsdóttir, grunnskólakennari - kolbrun@strandabyggd.is
Kristbjörg Helga Ingvarsdóttir - 
Lára Jónsdóttir, leiðbeinandi/umsjónarkennari - lara@strandabyggd.is
Sigrún María Kolbeinsdóttir, skólaliði/ritari - runamaeja@strandabyggd.is
Svanur Kristjánsson, bókavörður/skólabílstjóri -  svanur@strandabyggd.is
Vera Ósk Steinsen, tónlistarkennari - vera@strandabyggd.is
Unnsteinn Árnason, skólabílstjóri - unnsteinn@strandabyggd.is

Starfsmenn í leyfi:


Bekkjavefir

Atburđadagatal

« Ágúst 2019 »
S M Ţ M F F L
        1 2 3
4 5 6 7 8 9 10
11 12 13 14 15 16 17
18 19 20 21 22 23 24
25 26 27 28 29 30 31

Nćstu atburđir