Starfsfˇlki­ ß LŠkjarbrekku

Starfsfólk sameinaðs leik-, grunn og tónskóla:

Við sameinaðan leik-, grunn- og tónskóla á Hólmavík starfar samhentur hópur fólks með fjölbreytta reynslu og menntun.

 
Leikskóli

Barbara Ósk Guðbjartsdóttir, þroskaþjálfi - barbara@strandabyggd.is
Berglind Maríusdóttir, leiðbeinandi 
Gunnar Bragi Magnússon, leiðbeinandi 

Hicham Mansri, ræstitæknir 
Ingibjörg Alma Benjamínsdóttir, deildarstjóri - alma@strandabyggd.is
Jensína Guðrún Pálsdóttir, leiðbeinandi 
Kristbjörg Helga Ingvarsdóttir, leiðbeinandi leikskóla - helgai@strandabyggd.is
Lína Þóra Friðbertsdóttir, leiðbeinandi
Raimonda Serekaité, matráður 
Röfn Friðriksdóttir, leiðbeinandi 
Signý Stefánsdóttir, leiðbeinandi
Í leyfi:

Guðmundur Björn Sigurðsson, leiðbeinandi

Henrike Stuehff, leiðbeinandi 

Tónskóli
Bragi Þór Valsson, deildarstjóri tónskóla - bragi@strandabyggd.is

Christina Van Deventer, tónlistarkennari/stuðningsfulltrúi - christina@strandabyggd.is


Grunnskóli
Guðbjörg Hjartardóttir Leaman, grunnskólakennari - didda@strandabyggd.is
Halldóra Halldórsdóttir, stuðningsfulltrúi - halldora@strandabyggd.is
Hlíf Hrólfsdóttir, þroskaþjálfi -  hlif@strandabyggd.is

Hrafnhildur Guðbjörnsdóttir, skólastjóri - skolastjori@strandabyggd.is
Hrafnhildur Þorsteinsdóttir, deildarstjóri sérkennslu- hrafnhildur@strandabyggd.is
Jamie Lai Boon Lee, skólaliði - jamie@strandabyggd.is
Kolbrún Þorsteinsdóttir, grunnskólakennari - kolbrun@strandabyggd.is
Linda Jónsdóttir, stuðningsfulltrúi - linda@strandabyggd.is
Lára Jónsdóttir, leiðbeinandi/umsjón - lara@strandabyggd.is
Magnea Dröfn Hlynsdóttir, grunnskólakennari - magnea@strandabyggd.is
Sigrún María Kolbeinsdóttir, skólaliði - runamaeja@strandabyggd.is
Svanur Kristjánsson, bókavörður/skólabílstjóri -  svanur@strandabyggd.is 
Vala Friðriksdóttir, grunnskólakennari - vala@strandabyggd.is


Uppfært september 2022

Vefumsjˇn