A A A

Valmynd

Starfsmenn skólaáriđ 2014-2015

Við Grunn- og tónskólann á Hólmavík starfar samhentur hópur fólks með fjölbreytta reynslu og menntun.

Skólastjóri:
Hrafnhildur Guðbjörnsdóttir, skólastjóri - skolastjori@strandabyggd.is

 

Kennarar Grunnskólans:
Anna Birna Gunnlaugsdóttir, grunnskólakennari - annabirna@strandabyggd.is
Ásta Þórisdóttir, listgreinakennari - asta@strandabyggd.is
Esther Ösp Valdimarsdóttir - stundakennari/ - tomstundafulltrui@strandabyggd.is
Hrafnhildur Þorsteinsdóttir, sérkennari - hrafnhildur@strandabyggd.is
Kolbrún Þorsteinsdóttir, leikskólakennari/leiðbeinandi - kolbrun@strandabyggd.is
Kristjana Eysteinsdóttir, grunnskólakennari - kristjana@strandabyggd.is
Lára Jónsdóttir, leiðbeinandi - lara@strandabyggd.is
Sverrir Guðmundsson, íþróttakennari - sverrirgudm@gmail.com
Vala Friðriksdóttir, grunnskólakennari - vala@strandabyggd.is


Kennarar Tónskólans:
Barbara Ósk Guðbjartsdóttir - barbara@strandabyggd.is
Gunnur Arndís Halldórsdóttir - gunnur@strandabyggd.is


Annað starfsfólk:

Árný Huld Haraldsdóttir, stuðningsfulltrúi - arnyhuld@strandabyggd.is
Dagrún Magnúsdóttir, stuðningsfulltrúi - dagrunmagnusd@gmail.com
Ingibjörg Fossdal, skólaliði og ritari - ninni@holmavik.is
Íris Björg Guðbjartsdóttir, stuðningsfulltrúi - irisbjorg@strandabyggd.is
Jóhanna Hreinsdóttir, iðjuþjálfi - johannahreins@strandabyggd.is
Jóhanna G. Rósmundsdóttir, stuðningsfulltrúi, skólaskjól - johannag@strandabyggd.is
Kristbjörg Helga Ingvarsdóttir, stuðningsfulltrúi, baðvarsla - helgai@strandabyggd.is
Sigrún María Kolbeinsdóttir, skólaliði og ritari - strandafrakt2@gmail.com 
S
vanur Kristjánsson, bókavörður - bokasafn@strandabyggd.is
U
nnsteinn Árnason, skólabílstjóri - unnsteinn@strandabyggd.is

Þórður Halldórsson, skólabílstjóri - thordurogduna@gmail.com



Bekkjavefir

Atburđadagatal

« Ágúst 2017 »
S M Ţ M F F L
    1 2 3 4 5
6 7 8 9 10 11 12
13 14 15 16 17 18 19
20 21 22 23 24 25 26
27 28 29 30 31    

Nćstu atburđir