A A A

Valmynd

Starfsmenn grunn- og tónskólans á Hólmavík 2017-2018

Við Grunn- og tónskólann á Hólmavík starfar samhentur hópur fólks með fjölbreytta reynslu og menntun.

 Starfsmenn:

Helga Berglind Gunnarsdóttir, stuðningsfulltrúi - helgagunn@strandabyggd.is
Hlíf Hrólfsdóttir, þroskaþjálfi -  hlif@strandabyggd.is
Hrafnhildur Guðbjörnsdóttir, skólastjóri - skolastjori@strandabyggd.is
Hrafnhildur Þorsteinsdóttir, sérkennari - hrafnhildur@strandabyggd.is 
Ingibjörg Emilsdóttir, grunnskólakennari - ingaemils@strandabyggd.is
Ingibjörg Elísa Fossdal, skólaliði/ritari - ingafoss@strandabyggd.is
Jóhanna Guðbjörg Rósmundsdóttir, stuðningsfulltrúi -  johannag@strandabyggd.is
Kolbrún Þorsteinsdóttir, grunnskólakennari - kolbrun@strandabyggd.is
Kristbjörg Helga Ingvarsdóttir, stuðningsfulltrúi - helgai@strandabyggd.is
Sigrún María Kolbeinsdóttir, skólaliði/ritari - runamaeja@strandabyggd.is
Svanur Kristjánsson, bókavörður -  bokasafn@strandabyggd.is
Vera Ósk Steinsen, tónlistarkennari - vera@strandabyggd.is
Vala Friðriksdóttir, grunnskólakennari - vala@strandabyggd.is
Unnsteinn Árnason, skólabílstjóri - unnsteinn@strandabyggd.is

Starfsmenn í leyfi:
Ásta Þórisdóttir, listgreinakennari - asta@strandabyggd.is 
Jóhanna Hreinsdóttir, iðjuþjálfi - johannahreins@strandabyggd.is
Kristjana Eysteinsdóttir, grunnskólakennari - kristjana@strandabyggd.is

Bekkjavefir

Atburđadagatal

« Ágúst 2017 »
S M Ţ M F F L
    1 2 3 4 5
6 7 8 9 10 11 12
13 14 15 16 17 18 19
20 21 22 23 24 25 26
27 28 29 30 31    

Nćstu atburđir