A A A

Valmynd

Starfsfólk sameinađs leik-, grunn- og tónskóla á Hólmavík 2020-2021

Skólastjóri sameinaðs leik-, grunn- og tónskóla á Hólmavík er Hrafnhildur Guðbjörnsdóttir. Staðgengill skólastjóra er Hrafnhildur Þorsteinsdóttir umsjónarmaður sérkennslu
Aðstoðarleikskólastjóri er Ingibjörg Alma Benjamínsdóttir í leyfi. Barbara Ósk Guðbjartsdóttir leysir af.
Aðstoðartónlistarskólastjóri er Bragi Þór Valsson

Við sameinaðan skóla á Hólmavík starfar samhentur hópur fólks með fjölbreytta reynslu og menntun.


Starfsfólk sameinaðs skóla:
Aldís Elín Alfreðsdóttir, leiðbeinandi -aldis@strandabyggd.is
Ásta Þórisdóttir, grunnskólakennari - asta@strandabyggd.is
Barbara Ósk Guðbjartsdóttir, þroskaþjálfi - barbara@strandabyggd.is
Berglind Maríusdóttir, leiðbeinandi leikskóla
Bragi Þór Valsson, tónlistarkennari - bragi@strandabyggd.is
Christina Van Devanter, stuðningsfulltrúi/frístundaleiðbeinandi - christina@strandabyggd.is
Esther Ösp Valdimarsdóttir, grunnskólakennari - esther@strandabyggd.is
Guðrún Júlíana Sigurðardóttir, leiðbeinandi leikskóla
Gunnar Bragi Magnússon, leiðbeinandi leikskóla
Halldóra Halldórsdóttir, stuðningsfulltrúi - halldora@strandabyggd.is
Harpa Óskarsdóttir, leiðbeinandi leikskóla
Hichem Mansri, ræstitæknir leikskóla

Hlíf Hrólfsdóttir, þroskaþjálfi -  hlif@strandabyggd.is
Hrafnhildur Guðbjörnsdóttir, skólastjóri - skolastjori@strandabyggd.is
Hrafnhildur Þorsteinsdóttir, umsjónarmaður sérkennslu- hrafnhildur@strandabyggd.is
Ingibjörg Elísa Fossdal, skólaliði/ritari - ingafoss@strandabyggd.is
Íris Björg Guðbjartsdóttir, skólabílstjóri verktaki
Jensína Guðrún Pálsdóttir, leiðbeinandi leikskóla
Jóhanna Guðbjörg Rósmundsdóttir, leiðbeinandi -johannag@strandabyggd.is
Kolbrún Þorsteinsdóttir, grunnskólakennari - kolbrun@strandabyggd.is
Kristbjörg Helga Ingvarsdóttir, leiðbeinandi leikskóla - helgai@strandabyggd.is
Lára Jónsdóttir, leiðbeinandi/umsjón - lara@strandabyggd.is
Lína Þóra Friðbertsdóttir, leiðbeinandi leikskóla
Petra Stasná, matráður leikskóla
Röfn Friðriksdóttir, leiðbeinandi leikskóla
Sigrún María Kolbeinsdóttir, skólaliði/ritari - runamaeja@strandabyggd.is
Svanur Kristjánsson, bókavörður/skólabílstjóri -  svanur@strandabyggd.is
Vera Ósk Steinsen, tónlistarkennari - vera@strandabyggd.is
Unnsteinn Árnason, skólabílstjóri verktaki - unnsteinn@strandabyggd.is

Starfsmenn í leyfi:

Uppfært, ágúst 2020

Bekkjavefir

Atburđadagatal

« Október 2020 »
S M Ţ M F F L
        1 2 3
4 5 6 7 8 9 10
11 12 13 14 15 16 17
18 19 20 21 22 23 24
25 26 27 28 29 30 31

Nćstu atburđir